MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI|

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _{] mwezi 03 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakilisha
Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika
Mkataba huu atajulikana kama “Mwaijiri”’) kwa upande mmoia:

NA

NEEMA  LoAkARY  KIVUH O sLp. _03% AAUHA

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Local Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri anaendelea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya LONGIDO; .

KWA KUWA Mwajigri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
bupekg mnyt buf b mgu@n(m i Y .2 ViU .
Chée Che  Jfdu,  Chw  Che wLu’(u,]I;ﬁm\' el  bue  ne_ehoo _eho

wl:mu,,[um‘* Wekiko, :

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 31{0’ 000 /’2 , Fundi
atafanya kazi

ya
ku,paku raﬂﬂi Lk m%;e_r}go 70 V{UD vaJlu.

kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)
Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo va awali. 50 % va gharama va ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi,

(c)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya
Ufundi/Kazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo
la tarehe _0)  mwezi 0% 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku gO toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga ‘%L/ﬂ”/éﬁ\ '/Z‘/‘?/ na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA.

Jina: NE‘EMA LOARAYK)  KIVUNUSaini: W

Wadhifa: HINAL PAN L - Tarehe: ’”3,2092

Mbele ya (Shahidi)

Jina: Nitk NWATW TITIW  Saini: }M

Wadhifa: TINA)  DPANGH Tarehe: [l , 03] s

IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya /ﬂ
Jina:. (ALEO PEE  MUIHA 3

Saini:

Wadhifa: M«“MM”UZ’ 154 MIrApTarehe: ”’03, 2092

Mbele ya (Shahidi)

T A‘EQVJ*H#M i\,\"\)ﬁk\ﬁhmt Saini:

MwsnEaTr bpmat »j,. ,
Wadhifa: A Wekel£endy  Tarehe: (] 3! 2022 .
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